Koyarwar Injin Latsa Zafin 2022 - Yadda Ake Amfani da Injin Latsa Zafin Lantarki - Saitunan Sarrafa

A cikin wannan koyawa na inji mai zafi, za ku koyi yadda ake amfani da wannan tagwayen tashar wutar lantarkiSamfurin # B2-2NPro-Max.Koyarwar Injin Zafafa yana da bidiyo 7 + 1, barka da zuwa kuyi subscribing na YouTube tashar mu don ci gaba da tuntuɓar.

Bidiyo 1. Gabaɗaya Gabaɗaya

Bidiyo 2. Saitin Kwamitin Kulawa

Bidiyo 3. Aiki & Gabatarwa

Bidiyo 4. Saitin Daidaita Laser

Bidiyo 5. Saurin Ƙananan Platens

Bidiyo 6. Buga Tufafi (Textiles Substrates)

Bidiyo 7. Buga Ceramics (Hard Substrates)

Bidiyo 8. Dubawa akan Sigar 2023

A cikin wannan bidiyon, za ku koyi yadda ake saita kwamiti mai kulawa tare da zafin jiki da ake so, lokaci da matsa lamba don saduwa da cikakkiyar sakamakon canjin zafi.

Gabatarwa Multi-Timer (Sigar Pro-Max Plus)

P-1: Zazzabi

P-2: Mai ƙidayar lokaci (A nan don saita mai ƙidayar lokaci ɗaya, biyu ko sau uku.)

P-3: Karatun C/F

P-4: Matsin Mota

P-5: Kashe ta atomatik

P-6: Multi-timer (nan don saita naƙasasshe masu ƙidayar lokaci, da'ira ɗaya ko tagwaye)

Bayani:

Multi-timemer yana goyan bayan Max.3 mai ƙidayar lokaci (mai ƙidayar lokaci 1 - pre-latsa, mai ƙidayar lokaci 2 - latsa zafi, mai ƙidayar lokaci 3- ƙarfafa latsa), mai amfani ya zaɓi ko dai mai ƙidayar lokaci ɗaya, mai ƙidayar ƙidayar lokaci biyu ko mai sau uku ya dogara da buƙatun canja wurin zafi.

Hakanan, mai amfani zai iya zaɓar da'irar mai ƙidayar lokaci da yawa ya dogara da aikin farantin guda ɗaya ko aikin farantin tagwaye.

Saita P-6 a cikin 0, an kashe mai ƙidayar lokaci.

Saita P-6 a cikin 1, mai ƙidayar lokaci mai yawa a cikin da'ira ɗaya.

Saita P-6 a cikin 2, mai ƙidayar lokaci a cikin da'irar tagwaye.

A yau zan gabatar da ayyukanmu na mai sarrafawa ta wannan bidiyon.Da fatan za ku iya biyo ni.Yayi, amma kafin duk ayyukan.Ina so in gabatar muku da wannan, kun san menene wannan?To, a zahiri wannan akwatin shine sunan nunin kristal ruwa, ɗan gajeren suna shine mai sarrafa LCD.Tare da wannan mai sarrafa, muna da nau'ikan ayyuka daban-daban a ciki, gami da saitin zafin jiki, saitin lokaci da ma wasu.To, wannan na'ura ta cancanta tare da takardar shaidar UL.Yana da inganci mai kyau kuma kamar yadda kuke gani a nan duk ƙirar ana yin ta ta hanyar kebul na waya, yana da matukar dacewa ga abokan ciniki don kwakkwance ko haɗa shi.Kuma mai sauqi ga masu fasahar mu don yin sabis na tallace-tallace, yana da kyau sosai.

Don haka bayan sanin wannan ɓangaren, zan nuna muku ayyuka game da yadda ake saita ƙima daban-daban don wannan injin.To, mu zo wurin mai sarrafawa, za ku ga a nan suna da gumaka iri-iri.PV yana nufin ƙimar yanzu, SV yana nufin ƙimar saiti kamar abin da muke buƙata ya zama.Kuma za ku sami bellow na mai sarrafawa, shine maɓallin saiti, raguwa, karuwa da sharewa.

Da farko ina buƙatar danna wannan maɓallin saiti, za mu iya shiga cikin hanyar 1. Anan za ku iya saita ƙimar zafin jiki daban-daban kamar matsakaicin digiri na Celsius 232 daidai da digiri Fahrenheit 450.To, kamar a yanzu, zan iya danna haɓaka ko raguwa don canza ƙimar wannan injin, kamar na saita shi zuwa digiri 50 Celsius., and yanzu an gama.

Tsai na sake danna saitin zuwa hanya 2, anan zamu iya saita lokaci daban-daban iyakar wannan bangare zai zama 999 seconds.To, don haka kamar yadda ake gudanar da ayyuka iri ɗaya na saita shi zuwa 15 seconds.

Okay sake danna wannan za ku samu anan, wannan yana nuna C yana nufin raka'a na zafin jiki, saboda kun san wasu abokan ciniki daga Amurka ko wasu ko makamantansu waɗanda ke amfani da Fahrenheit akai-akai.Amma wani sashi shine amfani da darajar Celsius akai-akai.Don haka za mu iya canza naúrar zafin jiki ta nan, kamar wannan sake danna saitin.

Za mu iya shiga cikin hanyar 4, wannan shine mafi mahimmancin ɓangaren wannan na'ura, zamu iya daidaita matsa lamba ta wannan bangare, matsakaicin zai zama 32 kuma za'a iya daidaita madaidaicin idan abokin ciniki yana tunanin matsa lamba bai isa ba, zamu iya shiga. a cikin hanya don sanya matsin lamba ya fi girma, wannan ita ce hanya.Wannan daya ce daga cikin hanyar, muna da wata hanya da zan gabatar muku a gaba ko da yaushe.Tare da daban-daban darajar hanya 4, za mu iya samun daban-daban matsa lamba ga wannan inji.Domin kun san matsa lamba na iya yin tasiri kai tsaye ga kauri mai bugawa, matsakaicin kauri na wannan injin zai iya zama santimita 5.To, ina tsammanin yana da faɗi sosai ga abokan ciniki musamman ga mai yin T-shirt.Don haka za ku iya yin ƙarin kauri da samfuran da ba su wuce santimita 3.5 ba.

Ina jin lafiya, sake danna wannan zamu iya shigar da tsarin 5, wannan yana nufin yanayin jiran aiki kamar idan ban yi amfani da wannan injin ba.Ya kamata mu kasance minti biyar, raka'a na wannan mintuna, to, don haka mu saita shi ya zama kamar mintuna 5.Idan ban yi amfani da wannan injin ba mu cikin mintuna 5.Don haka bayan haka, wannan na'ura za ta shiga cikin yanayin barci kai tsaye, ta yadda za ta iya adana ƙarin kuzari ga abokan cinikinmu kuma tana da mutuƙar yanayi.Ko ta yaya yana da matukar dacewa ga abokan cinikinmu idan ba za su iya ci gaba da kasancewa tare da wannan injin ba.Kuma idan kuna son kunna wannan injin idan kun shiga yanayin bacci, kawai kuna buƙatar danna kowane maɓalli.

Da kyau, kuma sake danna saitin za mu iya shigar da wannan sashin tsari na 6. Tsarin tsari na shida, wannan kuma wata muhimmiyar fa'ida ce ta mai sarrafa mu, saboda zaku iya gani anan, zamu iya saita ƙimar daga 0 zuwa 1 da zuwa 2. Zaɓuɓɓuka uku kawai, tare da waɗannan zaɓuɓɓuka guda uku, zaku iya samun nau'ikan nau'ikan aikin daban-daban gami da preheating da canja wurin zafi da kuma latsa ƙarfafawa.Wannan lokaci uku ne muka kira.To, a cikin bidiyo na gaba, zan nuna muku yadda ake sarrafa wannan injin.Da fatan wannan bidiyon zai iya bayyana da kyau ga ayyukan masu sarrafa mu.Da fatan zaku iya bibiyar hanyoyinmu kuma ku yi subscribing na tasharmu, da kuma ganin ayyukan wannan na'ura na gaba.

00:00 - Gaisuwa

00:20 - Kwamitin Gudanarwa

01:20 - Saitin Gudanarwa

06: 35 - Preview Babi na gaba

Anan ga hanyar haɗin samfurin, ɗauki shi gida yanzu!

Ultimate Heat Press

CraftPro Heat Press

Mug & Tumbler Press

Ultimate Cap Press

Yi Abokai

Facebook:https://www.facebook.com/xheatpress/

Email: sales@xheatpress.com

WeChat/WhatsApp: 86-15060880319

#heatpress #heatpressmachine #heatpressprinting #tshirtprinting #tshirtbusiness #tshirtdesign #sublimationprinting #sublimation #garmentprinting #heattransfermachine

Koyarwar Injin Latsa Zafin 2022 - Yadda Ake Amfani da Injin Latsa Zafin Lantarki - Saitunan Sarrafa

Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2022
WhatsApp Online Chat!